ต้อนรับผู้บริหารและบุคลากรจากสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี
![](https://www.lib.buu.ac.th/web/wp-content/uploads/2024/05/25670422-visitor-018.jpg)
สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยบูรพา นำโดยนางสาวนิสาชล กาญจนพิชิต ผู้ช่วยผู้อำนวยการฝ่ายยกระดับคุณภาพการบริการ พร้อมด้วยบรรณารักษ์และนักเอกสารสนเทศ ให้การต้อนรับผู้บริหารและบุคลากรจากสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี ในโอกาสเข้าศึกษาดูงานสำนักหอสมุดและเยี่ยมชมพื้นที่ให้บริการต่าง ๆ เมื่อวันที่ 22 เมษายน 2567
"