สำนักหอสมุด จัดกิจกรรม “ส่งเสริมการเรียนรู้วิถีชีวิตและภูมิปัญญาท้องถิ่นในอดีต” ภายใต้โครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T FOR BCG) ตำบลวัดหลวง
![](https://www.lib.buu.ac.th/web/wp-content/uploads/2022/10/LW-65-1-1024x683.jpg)
สำนักหอสมุด จัดกิจกรรม “ส่งเสริมการเรียนรู้วิถีชีวิตและภูมิปัญญาท้องถิ่นในอดีต” ภายใต้โครงการขับเคลื่อนเศรษฐกิจและสังคมฐานรากหลังโควิดด้วยเศรษฐกิจ BCG (U2T FOR BCG) ตำบลวัดหลวง เมื่อวันที่ 29 กันยายน พ.ศ. 2565 ณ พิพิธภัณฑ์ชุมชนวัดแก้วน้อย ตำบลวัดหลวง อำเภอพนัสนิคม จังหวัดชลบุรี
"