โครงการ Big Cleaning Day “ร่วมแรง ร่วมใจ รักษ์สิ่งแวดล้อม”
![](https://www.lib.buu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/06/25660515-7S-044-1024x683.jpg)
สำนักหอสมุดจัดโครงการ Big Cleaning Day “ร่วมแรง ร่วมใจ รักษ์สิ่งแวดล้อม” โดยอาจารย์เหมรัศมิ์ วชิรหัตถพงศ์ ผู้อำนวยการสำนักหอสมุด เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการและทำกิจกรรมร่วมกับบุคลากรสำนักหอสมุดในการทำความสะอาด รดน้ำ พรวนดิน ใส่ปุ๋ยต้นไม้และทาสีพื้นที่ลานจดรถจักรยานยนต์ เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์และทำความสะอาดบริเวณสำนักหอสมุด เมื่อวันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน 2566
"