การอบรมเชิงปฎิบัติการ “ปั้นฝัน…บรรณารักษ์น้อย” รุ่นที่ 10
![](https://www.lib.buu.ac.th/web/wp-content/uploads/2023/09/Making-dreams…little-librarians-66-1-1024x683.jpg)
สำนักหอสมุด มหาวิทยาลัยบูรพา จัดการอบรมเชิงปฎิบัติการ “ปั้นฝัน…บรรณารักษ์น้อย” รุ่นที่ 10 กับกิจกรรมลงรายการหนังสือ จัดเรียงหนังสือและทำสัญลักษณ์บนสันหนังสือ การเสริมปกและการประชาสัมพันธ์ผ่าน Tik Tok ในงานสัปดาห์ห้องสมุด ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 26 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องเกมโซน ชั้น 2 สำนักหอสมุด
"